LATEST POSTS
Vyakula Kumi 10 Vya Kuongeza Kinga Ya Mwili
Muungwana Blog Thursday, February 15, 2018
Watu wengi tumekuwa tukijali kazi zetu za kila siku bila kujali hali ya afya zetu matokeo yake kumekuwa na ongezeko kubwa la vifo vya gha...
BREAKING NEWS: Zuma ajiuzulu Rasmi
Muungwana Blog Thursday, February 15, 2018
Rais wa Afrika Kusini Jacob Zuma ametangaza rasmi kujiuzulu nafasi yake ya Urais kwa manufaa ya Chama chake cha ANC na Wananchi wa Afrika...
Kiongozi wa upinzani Zimbabwe afariki Dunia
Muungwana Blog Thursday, February 15, 2018
Kiongozi mkuu wa upinzani nchini Zimbabwe Morgan Tsvangirai amefariki dunia nchini Afrika kusini. Kwa mujibu wa kiongozi Mwandamizi wa ...
Zari na Diamond wamwagana
Muungwana Blog Wednesday, February 14, 2018
Wakati wapendanao Jumatano hii wakifurahia sikukuu yao ya Valentine’s Day kwa kupeana zawadi lukuki zenye ishara ya upendo, kwa upande wa...
Fangasi Sehemu za Siri za Mwanaume
Muungwana Blog Wednesday, February 14, 2018
Watu wengi wanaamini kuwashwa sehemu za siri kunasababishwa na fangasi tu, ndiyo maana nimepata maswali ya wasomaji juu ya matibabu na ji...
Historia Ya Fidel Castro
Muungwana Blog Wednesday, February 14, 2018
Je unamfahamu Fidel Castro? Huyu ni mtu aliyewahi kuwa Rais wa Cuba, mtu ambaye aliwahi kuwa askari wa msituni, mtu ambaye aliwahi kuwa m...
Ili kufanya upendo wako ustawi vizuri huna budi kuyajua mambo haya
Muungwana Blog Wednesday, February 14, 2018
Upendo wa kweli katika mahusiano ya kimapenzi ni lazima kuwe na vitu ambavyo viataonyesha upendo huo ukue kila wakati, miongoni mwa vitu ...
Haya Ndio Madhara 6 Ya Kutoa Mimba
Muungwana Blog Wednesday, February 14, 2018
Kutoa mimba ni nini? Hii ni hali ya mwanamke kwa hiari yake mwenyewe kuharibu mimba iliyoingia ndani ya kizazi chake. Kutokana kuongezeka...
Binti wa miaka 18 apandishwa kizimbani kwa kuiba Mtoto
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
Mkazi mmoja kutokea Mbweni jijini Dar es Salaam, Irene Mbuya (18), amepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Wilaya ya Kinondoni akikabili...
Wakili wa Rais Trump akiri kumlipa 'kisiri' nyota wa filamu za ngono
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
Rais Trump na nyota wa filamu za ngono Stormy Daniels kulia Wakili wa kibinafsi wa muda mrefu wa rais wa Marekani Donald Trump amek...
Tausi: Kwenda kwa mganga kwangu ni kawaida
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
Msanii wa filamu nchini Tausi Mgegela amefunguka na kusema katika maisha yake kwenda kwa mganga wa kienyeji si jambo la kutisha wala geni...
Hii ndio zawadi ya aina yake siku ya leo ya wapendanao
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
Binti mmoja mwenye umri wa miaka 20 wa nchini Kenya, Frida Kariuki, amemzawadia mpenzi wake gari aina ya mercedes, kama zawadi ya valentin...
David Beckam atembelea mgahawa wa mpishi maarufu
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
David Beckam ametembelea mgahawa wa mpishi maarufu wa kituruki Nusret Gökçe wakati akiwa London. Baada ya kupata mlo wa mchana katika mg...
Japan: Roboti kutumika kuhudumia wazee
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
Serikali ya Japan imeamua kuwa roboti zitatumika kutoa huduma kwa asilimia 80 ya wazee nchini humo mpaka kufikia mwaka 2020. Gazeti la ...
Ramaphosa afika nyumbani kwa Zuma
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
Rais wa ANC Cyril Ramaphosa amewasili kwenye makazi rasmi ya Rais Jacob Zuma leo mchana saa chache baada ya Zuma kulihutubia taifa kupitia...
Rais Zuma: Sijiuzulu ng’o
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
Rais Jacob Zuma jana alisema uongozi wa chama cha African National Congress (ANC) haujampatia maelezo kwa nini ajiuzulu kama mkuu wan chi....
Serena arudi uwanjani, Mumewe abembeleza mtoto
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
Mchezaji tennis Serena Williams amerudi uwanjani kwa mara ya kwanza toka ajifungue mtoto wake wa kike Alexis Olympia miezi mitano iliyopi...
Yanga yaipiga Majimaji FC 4-1
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
Mabingwa watetezi wa ligi kuu Tanzania Bara, Yanga SC wamefanikiwa kuchomoza na ushindi mujarabu wa mabao 4 – 1 dhidi ya Majimaji FC mchez...
Brooklyn Beckham afuata nyayo za baba yake
Muungwana Blog 2 Wednesday, February 14, 2018
Kwa mujibu wa sheria ya Tanzania ,kijana kuanzia miaka 18 ana uwezo wa kufanya maamuzi yake pasipo kuvunja sheria, hivyo basi kijana wa m...
- Pata kiungo
- X
- Barua pepe
- Programu Nyingine
- Pata kiungo
- X
- Barua pepe
- Programu Nyingine
Maoni
Chapisha Maoni